Cách bạn vào xem mục Thông báo chung để đọc nội quy và hướng dẫn sử dụng diễn đàn
Cách bạn vào xem mục Thông báo chung để đọc nội quy và hướng dẫn sử dụng diễn đàn
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Forum: cộng đồng teen 9x..♥♥

Trang ChínhTrang Chính  GalleryGallery  Latest imagesLatest images  Tìm kiếmTìm kiếm  Đăng kýĐăng ký  Đăng NhậpĐăng Nhập  
Welcome to the forum Killer ♥️♥️♥️

Mới sửa lại úp ảnh.Vào xem nhé

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Nhóc.Trung
Admin
Admin
Nhóc.Trung

Điểm : 10150
Số lần thanks : 15

Mới sửa lại úp ảnh.Vào xem nhé Empty
Bài gửiTiêu đề: Mới sửa lại úp ảnh.Vào xem nhé   Mới sửa lại úp ảnh.Vào xem nhé EmptyThu Mar 24, 2011 12:19 pm

Chào các bạn!!
Hồi trước.
Mọi người upload ảnh rất khó khăn và lâu.Vào upanh.com rồi làm này nọ.Như thế rất lâu và mất thời gian của các bạn.
Hôm nay mình chính thức edit lại:bạn chỉ cần copy hình và paste vào topic.Nhanh,gọn,lẹ. Không mất thời gian của các bạn.
Chúc các bạn vui vẻ.!
----------------------------------------------------------------------------------
BQT.
Nhóc.Trung
https://killer-4rum.forumvi.net
pé bí
Rìu
Rìu
pé bí

Điểm : 5570
Số lần thanks : 6

Bài gửiTiêu đề: Re: Mới sửa lại úp ảnh.Vào xem nhé   Mới sửa lại úp ảnh.Vào xem nhé EmptyTue Apr 12, 2011 10:08 am

máy tui copy k? đc,sao đây,mà zô úp ảnh zờ úp lên nó to đùng àk
Nhóc.Trung
Admin
Admin
Nhóc.Trung

Điểm : 10150
Số lần thanks : 15

Bài gửiTiêu đề: Re: Mới sửa lại úp ảnh.Vào xem nhé   Mới sửa lại úp ảnh.Vào xem nhé EmptyThu Apr 14, 2011 11:29 am

pé bí đã viết:
máy tui copy k? đc,sao đây,mà zô úp ảnh zờ úp lên nó to đùng àk
s lại k. úp ảnh có chỉnh độ bự bé của ảnh mà. zô mò đy Mới sửa lại úp ảnh.Vào xem nhé 4078615717
https://killer-4rum.forumvi.net
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Mới sửa lại úp ảnh.Vào xem nhé   Mới sửa lại úp ảnh.Vào xem nhé Empty

Mới sửa lại úp ảnh.Vào xem nhé
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» Nội quy diễn đàn. Vào đọc không phạm quy nhé..!!
» Ai vào giúp mình với...!!
» Cách post Code vào topic.!
» Ảnh vui các binh sĩ trên thế giới
» Thế này mới gọi là cf chứ